ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊คkayaba excelg อะไหล่tiidaคอยย์แท้cruise ลูกปืนล้อแท้ bremboสเปเซอร์แก้ท้าย  (อ่าน 227233 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackberry

• Hero Member
Re: อะไหล่นิสสันแท้ tiida ลดพิเศษทุกรายการ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 22:58 »
ตอนนี้ทางบริษัทได้ทำเว็บไซด์ขึ้นมา
www.phlautoparts.com
สามารถเข้าไปเลือกดูสินค้าได้ครับ แต่ยังอัพสินค้าลงไม่หมด
เลยดูเหมือนมีน้อย แต่จริงจริงมีอะไหล่เยอะมาก เนื่องด้วยข้อจำกัดจึงต้องค่อยค่อยลง
แต่โทรสอบถามได้นะครับ
มีรถญี่ปุ่นทุกรุ่น ถ้าในบ้านท่านมีรถอย่างอื่นด้วยแล้วต้องการซื้อสินค้าในราคาถูกกว่าศูนย์
มีบริการส่งต่างจังหวัดด้วยนะครับ
มีทั้งแท้และเทียบ ตั้งแต่รถเก๋ง รถกระบะครับ

Re: อะไหล่นิสสันแท้ tiida ลดพิเศษทุกรายการ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 23:00 »
ขายเกี่ยวกับอะไหล่รถยนต์นะครับ
มาอุดหนุนหรือแวะมาคุยที่บริษัทได้นะครับ
ในเว็บจะมีบอกแผนที่ไว้ครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NPK@HSW

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 23:26 »
ผมสนใจสินค้าตามรายการข้างล่างครับ ช่วยบอกราคามาที่เมลผมด้วยครับ
1. ชุดไฟตัดหมอก
2. ที่พักแขนด้านคนขับ
3. ไฟส่องแผนที่+กล่องใส่แว่นตา

hnoppakhun@yahoo.com :YoyoEmo80:

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 01:09 »
ผมสนใจสินค้าตามรายการข้างล่างครับ ช่วยบอกราคามาที่เมลผมด้วยครับ
1. ชุดไฟตัดหมอก
2. ที่พักแขนด้านคนขับ
3. ไฟส่องแผนที่+กล่องใส่แว่นตา

hnoppakhun@yahoo.com :YoyoEmo80:

ไฟส่องแผนที่ 1570
กล่องใส่แว่นตา 950
ขายึด
320
ไฟตัดหมอก 4450
ทั้งหมดเป็นราคาตั้งครับ
มีส่วนลดต่างหากครับ ลองโทรมาสอบถามได้ครับ
หรือแวะมาสั่งได้ครับ

ออฟไลน์ Phupoo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 16:42 »
อยากได้ สปอยเลอร์ ของ HB 1.8 สีดำ

ราคาประมาณเท่าไหร่

ออฟไลน์ tOnG'

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 09:59 »
ผมต้องการ แผงควบคุมกลางและฝาปิดวางแก้วสีเงินแบบ metatic fluid print
ราคาเท่าไรครับ

เรารออันนี้ ด้วยใจจดจ่อ.. จะเอาด้วยเหมือนกัน.. รบกวนตอบด้วยนะคะ   :YoyoEmo27:

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาตอบนะครับ
พอดีกลับมาดูเน็ทที่บ้านต้องรอกลับไปบริษัทก่อนอะครับ

ลืมของเราไปแล้วป่าวน๊อ... ลอยคอ รอคอยยยยยยยย    :YoyoEmo37:

ออฟไลน์ pingpong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 13:02 »
ขอถามหน่อยน่ะค่ะว่ามี บังโคลนหน้าหลัง ของ Tiida Hb หรือเปล่าค่ะ กำลังหาอยู่ค่ะ แบบของแท้น่ะค่ะ

ออฟไลน์ ===nIkKu===

• Staff
  • Choose wisely .. Live well
    • Nikku's facebook
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: เมษายน 12, 2008, 13:44 »
อยากรู้ราคาไฟหน้า tiida 1.6 ครับ คู่ละเท่าไรครับ แล้วลดได้เท่าไรด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Auu

• Full Member
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 02:50 »
ขอราคาแผงควบคุมกลางและฝาปิดวางแก้วสีเงินแบบ metatic fluid print , ที่ควมคุมกระจก 4 บาน และที่คอนโซควิทยุด้วยครับ  และติดตั้งให้ด้วยหรือเปล่าคับ

ออฟไลน์ thekop

• Tiida Team Thailand (M)
  • *
  • Tiida Club Member No. 168
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 15:37 »
ขอราคาแผงควบคุมกลางและฝาปิดวางแก้วสีเงินแบบ metatic fluid print , ที่ควมคุมกระจก 4 บาน และที่คอนโซควิทยุด้วยครับ  และติดตั้งให้ด้วยหรือเปล่าคับ

กำลังหาอยู่เหมือนกันเลยครับ มารอฟังราคาด้วยคน
เท่าที่ทราบคือต้องซื้อไปแล้วหาที่ติดเองนะครับ
Tiida 5 drs 1.6G
Pioneer AVH-P4150DVD
Amp: Performance Black Magic BM100.4
Speaker: Prism SQ6 w/ Prism Cable
Sub:mage dynamic ID10V3D4
2 front doors Accumat Damp

เพื่อนขาย Contact Lens อยู่ มีหน้าร้านอยู่สีลม สถานีรถไฟฟ้าศาลาแดง ==> www.lens-hub.com

ออฟไลน์ SignifeR

• Tiida Team Thailand (M)
  • *
  • ECO Car 1.2E CVT
    • หนังสือผ้าเสริมพัฒนาการสำหรับลูกน้อย
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 07:22 »
อะไหล่ทีด้าทุกชิ้น มีสต๊อกเลยมั๊ยครับ? หรือต้องสั่งไว้แล้วมารับครับ รบกวนนิดหนึ่งครับ เพราะบางร้านเขาบอกต้องเบิกจากคลังรอหนึ่งวันน่ะครับ
แต่ถ้ามีเลยซื้อได้เลยก็แจ๋วครับ หรือรอชั่วโมงสองชั่วโมงก็ยังโอเค

ออฟไลน์ SKY BRAND SHOP

• http://www.skybrandshop.com/
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 14:13 »
คนขายไปไหนหว่าาาาาาาา.........
สินค้า Brand Name ดังนำเข้าจากต่างประเทศราคาถูก ปลีก-ส่ง คลิกที่นี่ : http://www.skybrandshop.com

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:14 »
ขอโทษที่ไม่ได้เข้ามาตอบนะครับ
หลังจากนี้จะเข้ามาบ่อยบ่อยแล้วครับ

ยังไงถ้าต้องการด่วนลองโทรมาสอบถามที่ร้านได้เลยนะครับ

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:17 »
อยากรู้ราคาไฟหน้า tiida 1.6 ครับ คู่ละเท่าไรครับ แล้วลดได้เท่าไรด้วยนะครับ
2200
8200xenon
ราคาตั้งลด 27 vat 7
ราคาต่อดวง

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:19 »
อะไหล่ทีด้าทุกชิ้น มีสต๊อกเลยมั๊ยครับ? หรือต้องสั่งไว้แล้วมารับครับ รบกวนนิดหนึ่งครับ เพราะบางร้านเขาบอกต้องเบิกจากคลังรอหนึ่งวันน่ะครับ
แต่ถ้ามีเลยซื้อได้เลยก็แจ๋วครับ หรือรอชั่วโมงสองชั่วโมงก็ยังโอเค
บางอย่างต้องเบิกครับ
แต่ถ้าของที่ขายบ่อยจะมีสต็อคครับ
ถ้าอันไหนไม่มี โทรมาสั่ง โอนเงิน แล้วส่งไปรษณีย์
 หรือมารับเองจะได้ไม่เสียเวลาครับ
ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:20 »
คนขายไปไหนหว่าาาาาาาา.........
ขอโทษทีครับ
พอดีไปตอบในเว็บนีโอคลับมากไปหน่อยอะครับ
แต่ตอนนี้มาแล้วครับ
ขอบคุณที่สนใจครับ

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:29 »

กำลังหาอยู่เหมือนกันเลยครับ มารอฟังราคาด้วยคน
เท่าที่ทราบคือต้องซื้อไปแล้วหาที่ติดเองนะครับ
ลืมบอกไปครับอันไหนเป้นของเบิกลด 20-25 vat 7
ส่วนอันไหนมีสต็อคลด 27 vat 7 ครับ
ที่ควบคุมด้านหน้า900
 ด้านหลัง 945
ราคาตั้งยังไม่ลดต้องเบิกครับ
ต้องติดตั้งเองอะครับ
ส่วนที่เหลือเดี๋ยวขอเปิดcatalog แป็บนึงครับ

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:30 »
ขอถามหน่อยน่ะค่ะว่ามี บังโคลนหน้าหลัง ของ Tiida Hb หรือเปล่าค่ะ กำลังหาอยู่ค่ะ แบบของแท้น่ะค่ะ
มีแต่แท้ครับ

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:31 »
อยากได้ สปอยเลอร์ ของ HB 1.8 สีดำ

ราคาประมาณเท่าไหร่
สปอย์เลอร์หน้าหรือหลังครับ

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2008, 16:32 »
ผมต้องการ แผงควบคุมกลางและฝาปิดวางแก้วสีเงินแบบ metatic fluid print
ราคาเท่าไรครับ

เรารออันนี้ ด้วยใจจดจ่อ.. จะเอาด้วยเหมือนกัน.. รบกวนตอบด้วยนะคะ   :YoyoEmo27:

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาตอบนะครับ
พอดีกลับมาดูเน็ทที่บ้านต้องรอกลับไปบริษัทก่อนอะครับ

ลืมของเราไปแล้วป่าวน๊อ... ลอยคอ รอคอยยยยยยยย    :YoyoEmo37:

ไม่ลืมครับกลับมาแล้วครับ