ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊คkayaba excelg อะไหล่tiidaคอยย์แท้cruise ลูกปืนล้อแท้ bremboสเปเซอร์แก้ท้าย  (อ่าน 232604 ครั้ง)

ออฟไลน์ moo_ple

• Tiida Team Thailand (F)
  • Hero Member
  • *
  • TTT No. 110 Ja
Re: อะไหล่นิสสันแท้ tiida ลดพิเศษทุกรายการ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 15:55 »
ไม่ทราบว่ามีไฟอ่านแผนที่+กล่องใส่แว่นตามั้ยคะ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ :YoyoEmo81:

ออฟไลน์ falcon4

• Jr. Member
  • **
Re: อะไหล่นิสสันแท้ tiida ลดพิเศษทุกรายการ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 16:37 »
อยากรู้เหมือนข้างบนน่ะ :YoyoEmo07:

ไฟอ่านแผนที่+กล่องใส่แว่นตา+ไฟตัดหมอกด้วยก็ดีนะ
บอกหน่อยจะได้อุดหนุนครับ :YoyoEmo83:

โทรมาบอกก็ได้ครับ 081-9150220   :YoyoEmo21:

ออฟไลน์ blackberry

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 11:31 »
ไม่ทราบว่ามีไฟอ่านแผนที่+กล่องใส่แว่นตามั้ยคะ ถ้ามีราคาเท่าไหร่ :YoyoEmo81:
กล่องใสแว่นตา 950
ขายึด 320
ไฟส่อง 1570
ทั้งหมดเป็นราคาตั้ง มีส่วนลดต่างหาก

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 11:36 »
อยากรู้เหมือนข้างบนน่ะ :YoyoEmo07:

ไฟอ่านแผนที่+กล่องใส่แว่นตา+ไฟตัดหมอกด้วยก็ดีนะ
บอกหน่อยจะได้อุดหนุนครับ :YoyoEmo83:

โทรมาบอกก็ได้ครับ 081-9150220   :YoyoEmo21:
ไฟตัดหมอก 4450 ราคาตั้งครับ
ลด25 vat 7

ออฟไลน์ monkeyact

• Sr. Member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 11:51 »
ทุกรายการที่บอกมา ราคายังเป็นราคาตั้ง ยังไม่ได้ลดใช่หรือเปล่าครับ

ขอแผนที่ร้านด้วยครับ
สมุนไพรไทย => http://samunprai-thai.blogspot.com
Online Store => http://cheapstore-online.blogspot.com/

ออฟไลน์ praanew

• Tiida Team Thailand (M)
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 12:11 »
ขอราคา กระจกมองหลังปรับลดแสงอัตโนมัติ
กรองอากาศ
กรองแอร์ ครับ
ลดได้max้เท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ noom

• Full Member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 13:35 »
กระจังหน้าตัว 4d  ใส 5d ได้ป่าวครับ
ถ้าใสได้ขอราคาด้วยครับ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 16:54 »
ทุกรายการที่บอกมา ราคายังเป็นราคาตั้ง ยังไม่ได้ลดใช่หรือเปล่าครับ

ขอแผนที่ร้านด้วยครับ
ราคาตั้งยังไม่ลดครับ

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 16:57 »
ขอราคา กระจกมองหลังปรับลดแสงอัตโนมัติ
กรองอากาศ

กรองอากาศ 312 ราคาลดแล้ว
กรองแอร์ไม่มีครับ
ต้องเช็คศูนย์ว่าเบอร์อะไหล่อะไร แล้วมาสั่งจะมีส่วนลดให้ครับ

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 16:59 »
กระจังหน้าตัว 4d  ใส 5d ได้ป่าวครับ
ถ้าใสได้ขอราคาด้วยครับ
ใส่ไม่ได้ครับ คนละเบอร์กัน
 แต่ถ้าดัดแปลงอันนี้ยังไม่ทราบครับ

ออฟไลน์ monkeyact

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 17:30 »
กรองอากาศ

ต้องเช็คศูนย์ว่าเบอร์อะไหล่อะไร แล้วมาสั่งจะมีส่วนลดให้ครับ

ขอทราบราคา กระจกมองหลังลดแสงอัตโนมัติด้วยครับ เห็นยังไม่ได้ตอบ

ขอบคุณครับ
สมุนไพรไทย => http://samunprai-thai.blogspot.com
Online Store => http://cheapstore-online.blogspot.com/

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 01, 2008, 17:43 »
กรองอากาศ

ขอทราบราคา กระจกมองหลังลดแสงอัตโนมัติด้วยครับ เห็นยังไม่ได้ตอบ

ขอบคุณครับ
5900
ราคาตั้ง
แวะมาที่ร้านได้นะครับ
เป้งฮวดหลี 02-2212785 02-2239230
ติดต่อคุณม่วย และคุณโจ ครับ

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 17:37 »
ตอนนี้ทางร้านมีจำหน่าย ไฟสวิตชืสตาร์ท และฝาครอบด้วยนะครับ ของแท้จากศูนย์
มี่เพื่อนในบอร์ดมาซื้อไปใช้แล้ว
ไฟเป็ยของเทียน่า
ขอบเป็นของนาวาราครับ

ออฟไลน์ JoeTiida

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 20:25 »
ผมต้องการ แผงควบคุมกลางและฝาปิดวางแก้วสีเงินแบบ metatic fluid print
ราคาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ noom

• Full Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 20:55 »
ผมเองล่ะที่สั่งมาแล้ว ไฟรูกุญแจ
แต่ขอบวงแหวนนาวาร่าของผมไงสีดำครับมันเล็กไปหน่อยต้องคว้านนิดหน่อย
ขอบวงแหนวของนาวาร่าสีน้ำตาลไม่ใช่หรอ
แต่ไม่เป้นไรครับ ผมว่าจะสั่งของขอบวงแหนวของเทียนาสมาใสแทน ไว้หลังสงการนต์ค่อยสั่ง
ยังไงขอลดส่วนลดพิเศษหน่อยน่ะ เฮีย ช่วยลงราคาขอบวงแหนวของเทียน่าไว้ด้วยน่ะครับ
ยังไงก็เดียวให้พี่สาวไปสั่งเหมือนเดิม

ผมสั่งกระจัง4ประตูกับร้านนี้มาเหนือนกัน ใสทิด้า5ประตู

ขอบคุณ คุณอาร์ต สำหรับ diy ไฟรูกุญแจ
ขอบคุณพี่ lukkajiab สำหรับคำำแนะนำกระจังหน้า4ประตู ใสแล้วดูดีขึ้นเยอะเลยครับ

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 23:49 »
ผมเองล่ะที่สั่งมาแล้ว ไฟรูกุญแจ
แต่ขอบวงแหวนนาวาร่าของผมไงสีดำครับมันเล็กไปหน่อยต้องคว้านนิดหน่อย
ขอบวงแหนวของนาวาร่าสีน้ำตาลไม่ใช่หรอ
แต่ไม่เป้นไรครับ ผมว่าจะสั่งของขอบวงแหนวของเทียนาสมาใสแทน ไว้หลังสงการนต์ค่อยสั่ง
ยังไงขอลดส่วนลดพิเศษหน่อยน่ะ เฮีย ช่วยลงราคาขอบวงแหนวของเทียน่าไว้ด้วยน่ะครับ
ยังไงก็เดียวให้พี่สาวไปสั่งเหมือนเดิม

ผมสั่งกระจัง4ประตูกับร้านนี้มาเหนือนกัน ใสทิด้า5ประตู

ขอบคุณ คุณอาร์ต สำหรับ diy ไฟรูกุญแจ
ขอบคุณพี่ lukkajiab สำหรับคำำแนะนำกระจังหน้า4ประตู ใสแล้วดูดีขึ้นเยอะเลยครับ
ขอบคุณมากนะครับที่มาอุดหนุน
ถ้ายังไงจะสั่งใหม่หลังสงกรานต์ ผมจะเช็คของว่าเทียน่ามาหรือยัง
แล้วโทรมาถามได้นะครับ
พรุงนี้จะลงราคาให้ครับ

ออฟไลน์ tOnG'

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 00:32 »
ผมต้องการ แผงควบคุมกลางและฝาปิดวางแก้วสีเงินแบบ metatic fluid print

เรารออันนี้ ด้วยใจจดจ่อ.. จะเอาด้วยเหมือนกัน.. รบกวนตอบด้วยนะคะ   :YoyoEmo27:

ออฟไลน์ SignifeR

• Tiida Team Thailand (M)
  • *
  • ECO Car 1.2E CVT
    • หนังสือผ้าเสริมพัฒนาการสำหรับลูกน้อย
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 08:57 »
แวะไปช๊อปปิ้งบ้างดีกว่า เมื่ออาทิตย์ก่อน ไปดูอะไหล่เปอโยต์ที่นครยนต์อยู่เลย

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 22:54 »

เรารออันนี้ ด้วยใจจดจ่อ.. จะเอาด้วยเหมือนกัน.. รบกวนตอบด้วยนะคะ   :YoyoEmo27:

เดี๋ยวพรุ่งนี้มาตอบนะครับ
พอดีกลับมาดูเน็ทที่บ้านต้องรอกลับไปบริษัทก่อนอะครับ

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 09, 2008, 22:54 »
แวะไปช๊อปปิ้งบ้างดีกว่า เมื่ออาทิตย์ก่อน ไปดูอะไหล่เปอโยต์ที่นครยนต์อยู่เลย
แวะมาทักทายได้ครับ