ผู้เขียน หัวข้อ: โช๊คkayaba excelg อะไหล่tiidaคอยย์แท้cruise ลูกปืนล้อแท้ bremboสเปเซอร์แก้ท้าย  (อ่าน 227106 ครั้ง)

ออฟไลน์ blackberry

• Hero Member
จำหน่ายอะไหล่แท้นิสสัน Tiida และนิสสันทุกรุ่น
รวมทั้งอะไหล่รถรุ่นเก่า nissan japanese retro
ร้านตั้งอยู่ที่ถนนวรจักร เป็นตัวแทนจำหน่ายอะไหล่นิสสันโดยตรงจากห้างมากว่า 45 ปี
สนใจสอบถามราคา หรือรายละเอียด และส่วนลดได้ จันทร์ ถึง เสาร์ 8.00-18.00

เบรค brembo

ยางรองตรงมุมซ้าย ขวา แผงปัดน้ำฝนแท้แท้

พลาสติคครอบหัวโช๊คแท้

กรองแอร์ญี่ปุ่น แท้

ออกบูท bitec บางนา ร่วมกับโรงงาน ผลิตอะไหล่ระดับประเทศ

พรมแท้ tiida ลูกปืนล้อหลัง

โช๊คkayaba excelg Nissan Tiida มาแล้วมีที่นี่ที่เดียว โช๊ค made inJapan คุณภาพดีกว่าเดิมมากกกก

โจ
เป้งฮวดหลี

การด์กันฝนแท้ tiida

บันไดสแตนเลส

แผ่นปิดคอนโซลหลัง Tiida 5 door รถรุ่น1.6 จะไม่มีมา สามารถติดตั้งบังไม่ให้เห็นสัมภาระด้านหลัง เพื่อความปลอดภัย

สินค้าอะไหล่แท้ เพิ่มความสวยงาม

กล่องแว่นตาพร้อมไฟแท้ราคาโปรโมชั่น 2200บาท

คอนโซลกลางทั้งชุดแท้  4600

บังแดดมีไฟ900 อันละ

หัวเทียน NGK platinum Tiida 470/ตัว

อะไหล่

ชุดแต่งImpul Tiida ของแท้ มาแล้วครับ สั่งได้ 27500ขายอย่างเดียวไม่รวมทำสี
1.สเกรต์ หน้า หลัง
2.สเกริต์ ข้างL R
3.สปอยเลอร์ หลัง
4.หน้ากระจัง
5.ครอบหน้ากระจัง

ชุดแต่งNismo tiida minorchange สั่งได้แล้ว

สเกรต์หน้า 10500 nismo แท้

http://www.phlautoparts.com/index.aspx?ContentID=ContentID-090509092918802

อะไหล่ Tiida ตามลิงค์ด้านบน

ของก็อปใส่แล้วไม่เนียน มาใส่ของแท้กันเถอะครับ 

พรมปูพื้น 5ชิ้นสีดำ หรือสีเบจ ของแท้ ห้าประตู 580

บันไดสแตนเลสเรืองแสงของแท้  3030

กระจกมองข้างลดแสงอัตโนมัติ  แท้ 3800

คิ้วฝาท้าย ของแท้โครเมี่ยม 5ประตู

คิ้วฝาท้ายของแท้ โครเมี่ยม 4ประตู

เมทาลิคปิดที่วางแก้ว 750

ลายไม้ปิดที่วางแก้ว 750

เมทาลิคตรงคอนโซลวิทยุ  2ชิ้น 1700

สัญญานถอยหลังของแท้ 3000

ชุดกระจกมองข้างสีพื้นมีไฟ ของแท้  3850

กันสาดประตู 4ชิ้น ของแท้ 1700

ตาข่ายกันสัมภาระด้านท้ายของแท้ 700

ฝาปิดด้านหลัง สำหรับ 5ประตู บังไม่ให้เห็นสัมภาระ รถรุ่น 1.6 ไม่มีมาเป็นของรุ่น 1.8

สวิตชืควบคุมเครื่องเสียงของแท้ 2200 cruise control 1850 สินค้าNissanแท้ทุกชิ้น นำเข้าโดยPHLautoparts

ไฟท้ายรุ่นใหม่ กันชนหลังรุ่นใหม่ มาแว้วววว

หน้ากระจังnew tiida minorchange

ไฟหน้า Tiida สเปคตัวนอกMinorchANGE ดวงละ 3000 บาท
 ไฟท้าย Tiida M/C  2500 บาท
หน้ากระจัง Tiida Minor change  3700

ราคาสปอย์เลอร รอบคัน Tiida nismo

skirt ข้าง  9200
skirt หลัง  2500
skirt หน้า 8460

skirt หลังคา 6275

สติกเกอร์nismo version 2840  คาดประตู

สติกเกอร์ nismo version ท้าย 410

คิ้วฝาท้ายtiida โครเมี่ยม

กันชนหลัง
อะไหล่แท้ทุกชิ้น สินค้าใหม่ทุกชิ้นนำเข้า
ไฟหน้า ลายด้านข้าง และตรงแทบสะท้อนแสง จะไม่เมือนกัน และตรงไฟเลี้ยวจะมีขนาดเล็กกว่าของเดิม
ทำให้รถของคุณไม่เหมือนใคร  ส่วนไฟท้าย สีแดงจะไม่เหมือนรถบ้านเรา

รถของคุณจะดูเด่น เป็นรถนอกทันที

02221-2785,02223-9230,02222-9382

Cruise control Tiida

ใบปัด Camry เอามาใส่ทีด้า

เบรคหน้า

หน้ากระจัง Latio

บังแดดมีไฟ ของแท้ Nissan

เบ้ามือดึง

ไฟท้าย Tiida m/c

ลูกปืนล้อ tiida

สปอย์เลอร์แท้ Tiida ของห้าง

พรมกระดุม 1450

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2014, 16:44 โดย blackberry »

ออฟไลน์ SignifeR

• Tiida Team Thailand (M)
  • *
  • ECO Car 1.2E CVT
    • หนังสือผ้าเสริมพัฒนาการสำหรับลูกน้อย
Re: อะไหล่นิสสันแท้ tiida ลดพิเศษทุกรายการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2008, 21:48 »
พาททีด้า เบิกได้หรือเปล่าครับ ? ผมเคยเช็คแล้วที่วรจักรมีพาทนัมเบอร์ แต่สั่งเบิกไม่ได้ ผมก็งงๆ ว่าทำไมมันเบิกไม่ได้อ่ะ.....
ส่วนลด ลดจากราคาปกติเท่าไหร่ 30% Vat7 หรือเปล่าครับ ?

Re: อะไหล่นิสสันแท้ tiida ลดพิเศษทุกรายการ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 20:22 »
พาททีด้า เบิกได้หรือเปล่าครับ ? ผมเคยเช็คแล้วที่วรจักรมีพาทนัมเบอร์ แต่สั่งเบิกไม่ได้ ผมก็งงๆ ว่าทำไมมันเบิกไม่ได้อ่ะ.....
ส่วนลด ลดจากราคาปกติเท่าไหร่ 30% Vat7 หรือเปล่าครับ ?
ลดได้เต็มที่ 27 vat 7ครับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 21:09 »
ลดได้เต็มที่ 27 vat 7ครับ
กรองอากาศแท้ 315 และ กรองเครื่องทีด้า
แวะมาดูที่ร้านได้นะครับ มีอะไหล่ทุกอย่างของทีด้า
และรถญี่ปุ่นทุกยี่ห้อครับ

ออฟไลน์ noom

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 21:14 »
ขอราคา ไฟรูกุณแจ+วงแหวนครอบ ของเทียน่า ด้วยครับ ได้ของวันนไหน
ดูแบบที่คุณอาร์ตลงไว้ หน้า diy ได้ครับ

sorapong

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 07:54 »
กรองแอร์ ของทีด้ามีไหมครับ กรองแอร์นะครับไม่ใช่กรองอากาศ ถ้ามีรบกวนแจ้งราคาด้วยครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 11:41 »
ผ้าเบรค bendix ลด 30% :YoyoEmo05:
ส่วนอะไหล่ part ทีด้าสปอยเลอร์ หน้า หลัง เสกรต์
มีส่วนลด 5% จากราคาตั้งห้างสามารถเบิกได้นะครับ
ใช้เวลา สามวัน
โช๊ค KYB ลด
อะไหล่nissan แท้ลด 
อะไหล่ฮอนด้า ล
อะไหล่ มิตซูบิชิ
อะไหล่ toyota
Isuzu
มีอะไหล่ทั้งแท้และเทียม
ต่างจังหวัดมีบริการส่ง โอนเงิน
ถ้ามาที่ร้าน หาที่จอดรถไม่ได้สามารถสอบถามพนักงานได้ครับ
ส่วนที่ถามมากรองแอรืเนี่ยตัวในเครื่องฟอกอากาศ หรือตรงคอยเย็นเหรอครับ
ขอข้อมูลเพิ่มนิดนึงครับ
เป้งฮวดหลี วรจักร 02-2239230/02-2212785
เปิดทำการ 8.00-18.00   mon-sat
ติดต่อ คุณม่วย คุณโจ คุณออย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 22:54 โดย blackberry »

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 14:03 »
ขอราคา ไฟรูกุณแจ+วงแหวนครอบ ของเทียน่า ด้วยครับ ได้ของวันนไหน
ดูแบบที่คุณอาร์ตลงไว้ หน้า diy ได้ครับ
หลอดไฟ 330
ขอบ รุ่น intelligent key 1945
      รุ่นธรรมดา  430

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 14:20 »
ผมคนที่โทรไปหาพี่ร้านมะกี้น่ะครับ
ชุดไฟรุกุญแจ+วงแหวนครอบ ของเทียน่า
รวมราคา+ภาษี ราคาที่ลดแล้วน่ะครับ ลดกี่ % ครับ
พี่สาวผมคงเข้าไปวันจันทร์ครับ ตอนนี้พี่สาวไม่อยู่บ้านกลับวันจันทร์ ยังไงเดียวก่อนเข้าไปที่ร้าน พี่สาวผมโทรเข้าไปก่อน ครับ
รถผมรุ่น1.6ครับ

ออฟไลน์ coffee - cup

• Tiida Team Thailand (F)
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 14:35 »
กรองแอร์ ของทีด้ามีไหมครับ กรองแอร์นะครับไม่ใช่กรองอากาศ ถ้ามีรบกวนแจ้งราคาด้วยครับ

อยากทราบราคาของกรองแอร์ด้วยเหมือนกัน เหมือนตัวที่คุณอาร์ตเคยสั่งเข้ามาน่ะค่ะ

ออฟไลน์ แมวไทย

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2008, 15:20 »
อยากทราบราคา กระจกมองข้างที่มีไฟเลี้ยวด้วยเค่อะ  .... 

ออฟไลน์ SignifeR

• *
  • ECO Car 1.2E CVT
    • หนังสือผ้าเสริมพัฒนาการสำหรับลูกน้อย
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 07:39 »
ไว้จะแวะไปเยี่ยมครับ ผมเคยไปร้านแถวนั้น ขอเปิดอะไหล่หลายตัว ทางร้านแจ้งว่า นิสสันไม่ปล่อยอะไหล่ หรือต้องเบิกวันต่อวันน่ะครับ ตอนนี้อยากได้พาทบางตัวที่ยังขาดๆ อยู่ ถ้าได้ส่วนลด 27%vat7% ก็โอเค เช่นพวก เมททาลิก ฟูอิก หรือพาทหายากต่างๆ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2008, 11:23 »
ไว้จะแวะไปเยี่ยมครับ ผมเคยไปร้านแถวนั้น ขอเปิดอะไหล่หลายตัว ทางร้านแจ้งว่า นิสสันไม่ปล่อยอะไหล่ หรือต้องเบิกวันต่อวันน่ะครับ ตอนนี้อยากได้พาทบางตัวที่ยังขาดๆ อยู่ ถ้าได้ส่วนลด 27%vat7% ก็โอเค เช่นพวก เมททาลิก ฟูอิก หรือพาทหายากต่างๆ
อะไหล่บางอย่างห้างไม่มีของอะครับ
แต่ถ้าเป็นพวกอะไหล่ประดับ อาจลดได้ไม่ถึงนะครับ
แต่ถ้าเป็นอุปกรณ์มาตรฐาน มีในสต็อคก็ลดได้
แต่ถ้าต้องเบิก ด่วน 20 ไม่ด่วนลด 25 vat 7
ส่วนอะไหล่ประดับต้องเช็คจากห้างว่าได้ส่วนลดมาเท่าไหร่แล้วจะแจ้งให้ทางลูกค้าทราบอีกทีครับ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 12:05 »
พี่ ผมคนที่ให้พี่สาวเข้าสั่งของน่ะ 
ไฟรูกุญแจ + วงแหวนครอบรูกุญแจ ของ เทียน่าหรือนาวาร่า ก็ได้ วงแหวนครอบจะเป็นพลาสติกสีน้ำตาล
รถรุ่น 1.6 G

ดูจากลิ้งที่คุณอาร์ต ลงไว้ได้ครับ

http://www.tiida-club.net/smf/index.php?topic=4841.0

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 12:57 »
พี่ ผมคนที่ให้พี่สาวเข้าสั่งของน่ะ 
ไฟรูกุญแจ + วงแหวนครอบรูกุญแจ ของ เทียน่าหรือนาวาร่า ก็ได้ วงแหวนครอบจะเป็นพลาสติกสีน้ำตาล

ดูจากลิ้งที่คุณอาร์ต ลงไว้ได้ครับ

http://www.tiida-club.net/smf/index.php?topic=4841.0
ผมสั่งให้แล้วนะครับ
ได้ ประมาณกลางเดือนหน้า
ขอบเป็นของนาว่าร่า
ส่วนไฟเป็นของเทียน่า

ออฟไลน์ thekop

• *
  • Tiida Club Member No. 168
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 13:00 »

พอมีรูปให้ดูเป็นตัวอย่างมั๊ยครับ
Tiida 5 drs 1.6G
Pioneer AVH-P4150DVD
Amp: Performance Black Magic BM100.4
Speaker: Prism SQ6 w/ Prism Cable
Sub:mage dynamic ID10V3D4
2 front doors Accumat Damp

เพื่อนขาย Contact Lens อยู่ มีหน้าร้านอยู่สีลม สถานีรถไฟฟ้าศาลาแดง ==> www.lens-hub.com

ออฟไลน์ Aopjaja

• Sr. Member
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 13:08 »

พอมีรูปให้ดูเป็นตัวอย่างมั๊ยครับ
ผมก็สนใจอยู่เหมือนกัน เพื่อจะสั่งไว้

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 14:12 »

เหมือนในลิงค์อะครับ
พอดีต้องรอของมาแล้วจะถ่ายมาลงนะครับ
ไฟราคา 333
ขอบนาวาร่า 140

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 14:13 »

ผมก็สนใจอยู่เหมือนกัน เพื่อจะสั่งไว้
พอดีผมเป็นตัวแทนจิ'จิงราคาเต็ม 390 และ 160
ครับ เหมือนในลิงค์ ไว้ของมาจะเอามาลงให้นะครับ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 14:52 »
อยากทราบราคา กระจกมองข้างที่มีไฟเลี้ยวด้วยเค่อะ  .... 
ของแท้ราคา 5900 ราคาตั้ง