ผู้เขียน หัวข้อ: บอลเปิดฤดูกาลแล้วครับพี่น้องครับ...ใครเชียร์ใครชอบทีมไหนเปิดเผยตัวมาเลยดีกว่า..!  (อ่าน 6564 ครั้ง)

ออฟไลน์ PALM0007

• Tiida Team Thailand (F)
  • Hero Member
  • *
  • ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2009, 19:03 โดย PALM0007 »

จะรู้ว่าโลกนี้กว้างใหญ่เมื่อได้ออกเดินทาง จะรู้คุณค่าของอะไรในซักอย่าง ก็ต่อเมื่อเราได้เสียมันไป (คนที่ว่างจัดมักนำความเดือนร้อนมาให้เสมอ)

ออฟไลน์ panat

• Full Member
  • กรูยังพูดโจ๊บม่ะ มึงก็บอกหรู่เรือง

:YoyoEmo07: :YoyoEmo07:ไม่รู้เหมือนกันอะว่าเชียร์ทีมไหน :YoyoEmo07: :YoyoEmo07:
เอาไงแน่คับแม่หมอ...ไม่รู้ว่าตัวเองเชียร์ทีมไหน...แต่รูปสุดท้ายที่ลงไว้มันอย่างไงกันเนี้ย... :YoyoEmo10: :YoyoEmo76:ฝากไว้ก่อนแล้วกัน...เธอพลาดเมื่อไหร่ฉันขอเอาคืน :YoyoEmo34:
ข้ามิเคยชื่นชอบในรสชาติของสุรา  แต่ข้าหลงใหลในบรรยากาศการร่ำสุราต่างหาก

• กรูยังพูดโจ๊บม่ะ มึงก็บอกหรู่เรือง
คืนนี้ 02.00 น.   ลิเวอร์พูล vs แอสตันวิลล่า
 รายงานผลBIG4ล่าสุด แมนยูชนะ 5-0   เชลซีชนะ 2-0 อาร์เซน่อลชนะ 4-1 แต่คืนนี้ลิเวอร์พูลเน่าแน่ๆเพราะบอลวันจันทร์80%บอลรองเข้าตลอด555
ข้ามิเคยชื่นชอบในรสชาติของสุรา  แต่ข้าหลงใหลในบรรยากาศการร่ำสุราต่างหาก

ออฟไลน์ pretorian

คืนนี้ 02.00 น.   ลิเวอร์พูล vs แอสตันวิลล่า
 รายงานผลBIG4ล่าสุด แมนยูชนะ 5-0   เชลซีชนะ 2-0 อาร์เซน่อลชนะ 4-1 แต่คืนนี้ลิเวอร์พูลเน่าแน่ๆเพราะบอลวันจันทร์80%บอลรองเข้าตลอด555

แสดงว่า Match ก่อนหน้านี้ แมนฯยู แข่งวันจันทร์ เหรอครับ

ออฟไลน์ tuktik

• Tiida Team Thailand (M)
  • *
  • สี-ดอ-ดำ-ธรรมดา
ถากถางกันวันละนิดเดี๋ยวก็สะอาด โล่ง ได้สนามเล่นกีฬา :YoyoEmo38:
เฮฮาไปกับทีด้าดำๆ

Re: บอลเปิดฤดูกาลแล้วครับพี่น้องครับ...ใคร
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 15:10 »

แสดงว่า Match ก่อนหน้านี้ แมนฯยู แข่งวันจันทร์ เหรอครับ
เข้าใจคำว่าล่าสุดมั้ยเนี้ย :YoyoEmo07:เด็กแร้งโดนไก่จิกไปนิดทำเป็นมึนเดือยไก่ไปได้555 :YoyoEmo09:
ถากถางกันวันละนิดเดี๋ยวก็สะอาด โล่ง ได้สนามเล่นกีฬา :YoyoEmo38:
ถูกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :YoyoEmo17: จั้งซี่ต้องถากถาง ๆ ๆ 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 24, 2009, 15:13 โดย panat »

ออฟไลน์ PALM0007

• *
  • ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
น่ากัวอะ  เป็นยังงี้กันหมดเลย

จะรู้ว่าโลกนี้กว้างใหญ่เมื่อได้ออกเดินทาง จะรู้คุณค่าของอะไรในซักอย่าง ก็ต่อเมื่อเราได้เสียมันไป (คนที่ว่างจัดมักนำความเดือนร้อนมาให้เสมอ)

แฟนๆหงษ์ขอเสียงหน่อยครับ......เย้ ๆ ๆ ลิเวอร์พูลกลับมาคืนฟอร์มที่แท้จริงแล้วครับ :YoyoEmo75:
...เมื่อคืนครึ่งแรก  ลิเวอร์ 0-2 วิลล่า   ครึ่งหลัง  ลิเวอร์ 1-3 วิลล่า :YoyoEmo74:
....ทีมหงษ์นี่เค้าเก่งจริงๆนะครับ ครึ่งหลังรวมแรงรวมใจกันจนสามารถยิงคืนมาได้ตั้ง1ลูก สุดยอดครับสุดยอด :YoyoEmo57:
.....ขอชื่นชมในความตั้งใจของผู้เล่นทุกๆคนในทีมที่เล่นจนสุดความสามารถกันแล้วก็เข้าใจครับว่ามันเล่นกันได้แค่นี้กันจริงๆ :YoyoEmo48:
............................................ก็บอกแล้วไงว่าวันจันทร์มันวันบอลรอง 555................................ :YoyoEmo09:

ออฟไลน์ NooKoi

• *
  • ::กอก้อย & The Kicker::
Love Me Love ManU คะ  :YoyoEmo77:

แล้วเม่น ต้องเปลี่ยนใจจากปืนใหญ่มาเชียร์แมนยู หรือป่าวอ่ะก้อย

กะว่าวันไหน แมนยูเตะกะปืน วันนั้น อย่าได้โทรหากังอ่ะคะ กัวปืนแพ้ แล้วเม่นจะพาล อิอิ  :YoyoEmo75:

Love Me Love ManU คะ  :YoyoEmo77:

อ้าวววว เจ้านี่ คู่อรินี่นา...

อิอิ พี่ตู่คะ พี่น้องต้องแตกหักกังก็งานนี้ละคะ  :YoyoEmo72:

โปรแกรมการแข่งขันฟุตบอลต่างประเทศ วันนี้

European Cups - Champions League (qual.)
   August 26

01.45   APOEL Nicosia   ? - ?   FC Copenhagen

01.45   Arsenal                ? - ?      Celtic

01.45   Fiorentina   ? - ?   Sporting Lisbon

01.45   Olympiakos Piraeus   ? - ?   FC Sheriff

01.45   Stuttgart                ? - ?   FC Timisoara

International - Club Friendlies
    August 26

23.30   Union Berlin   ? - ?   Bayern Munich

England - League Cup
    August 26

01:45    Blackpool                ? - ?   Wigan Athletic

01:45   Bristol C.                ? - ?   Carlisle U.

01:45   Cardiff C.                ? - ?   Bristol R.

01:45   Doncaster R.   ? - ?   Tottenham H.

01:45   Leyton Orient   ? - ?   Stoke C.

01:45   Newcastle U.   ? - ?   Huddersfield T.

01:45   West Bromwich A.   ? - ?   Rotherham U.

ออฟไลน์ niknot66

• *

ออฟไลน์ HR16 DET

• Newbie
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2009, 16:50 โดย HR16 DET »

ออฟไลน์ tonlovewand

• *
  • หน้าหนาว คือช่วงเวลาแห่งความสุข

ออฟไลน์ jo_ke

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ JEWHISPEED @TIIDA-CLUB.NET

• Sr. Member
  • *
  • I LOVE TIIDA & MY DEAR
 :YoyoEmo68:ผมชอบทีมลิเวอร์แพครับ  :YoyoEmo07: พิมพ์ผิดครับลิเวอร์พูลง่ะ 55555
Engine HR 16 DE Use Fuel E85 Bangchak
Wheel Max Size 17" By P'WIT
Tire Size 215 45 17" By P'WIT
Filter HKS By RAM 304
Spoiler ฺBy Baipoo Fiber
Sound By PC Sound
Check By Nissan Krungthai

ออฟไลน์ apple~*

• *
  • ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ~*
ปีนี้ เชียร์ ไก่ น่าจะลุ้นสนุกนะนี่...  :YoyoEmo17:

Tottenham HotSpur 9 - 1 Wigan Athletic
  :YoyoEmo28: