ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ ขอไฟล์เพลง เทศกาลต่างๆ ของไทย ครับ  (อ่าน 2117 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonlovewand

• Tiida Team Thailand (M)
  • Hero Member
  • *
  • หน้าหนาว คือช่วงเวลาแห่งความสุข
เช่น เพลง วันปีใหม่ วันสงกรานต์ วันลอยกระทง วันเข้าพรรษา ฯลฯ พอดีต้องเอาไปให้หัวหน้าอะครับ เขาให้ช่วยหาให้ลูก :YoyoEmo38: ยังไงรบกวนกวนผู้ที่พอจะมีแนงทางด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ  :YoyoEmo77:

ออฟไลน์ : : :Sky-W@rrior : : :

• Sr. Member
  • *
  • ขอบคุณกันและกัน....
ต้นลองไปดูที่ www.imeem.com ดูสิครับ
พิมพ์ชื่อเพลง แล้วลองกดค้นหาดู เวลาเซ็ฟ ก็ใช้โปรแกรมบันทึกเสียงทั่ว ๆ ไปได้ครับ

"โอ้ชีวิตมีอะไรตั้งเยอะแยะ
มีเกิดแก่เจ็บ ตายคล้ายๆ กัน
แต่สิ่งที่มี...ไม่เหมือนคือความฝัน
อยู่ที่ใครจะล่ามันให้ อยู่มือ "..........

ออฟไลน์ tonlovewand

• *
  • หน้าหนาว คือช่วงเวลาแห่งความสุข
ขอบคุณครับพี่ปีเตอร์  :YoyoEmo39:

ออฟไลน์ everythingskate

• *
  • มาแว้วววโว้ยยยย
    • everythingskate.hi5.com
ลองดูของ สามโทน ชุดส่าสุดคับ เค้าเป็นชุดที่ทำออกมาสำหรับวันสำคัญต่างโดยเฉพาะอ่ะคับเท่าที่รู้..... :YoyoEmo81: